Công ty đấu giá hợp danh đông nam đấu giá tài sản

1.25 tỷ
1296m²
964.51 nghìn /m²
Mã tin: 2438256 Cập nhật 1 tháng trước

Thông tin đất

Tổng diện tích đất:
1296 m²
Hình dáng đất:
Vuông vắn / chữ nhật chuẩn
Loại mặt thoáng:
1 mặt tiền (tiêu chuẩn)

Thông tin pháp lý

Tình trạng sổ:
Sổ sẵn
Tổ chức hành nghề đấu giá: Công ty Đấu giá hợp danh Đông Nam: Số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP. HCM.
Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất tại thửa đất số: 689, tờ bản đồ số: 116, địa chỉ: Xã Đá Bạc, huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu (nay là xã Nghĩa Thành, TP. Hồ Chí Minh).
Giá khởi điểm: 1 tỷ 245,767,000 đồng tiền đặt trước: 124,576,000 đồng.
Đấu giá bằng bỏ phiếu trực tiếp tại phiên đấu giá, phương thức trả giá lên.
Xem tài sản: Từ ngày 01/07/2026 đến ngày 03/07/2026 (giờ hành chính) tại thửa đất số: 689, tờ bản đồ số: 116, địa chỉ: Xã Đá Bạc, huyện Châu Đức, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu (nay là xã Nghĩa Thành, TP. Hồ Chí Minh).
Thời gian, địa điểm, điều kiện, cách thức đăng ký đấu giá tài sản: Khách hàng theo quy định của Luật Đấu giá tài sản liên hệ từ ngày 29/06/2026 đến ngày 06/07/2026 (giờ hành chính, các ngày làm việc theo quy định) tại số 56 Hiền Vương, phường Phú Thạnh, TP. Hồ Chí Minh; số 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh để đăng ký tham gia đấu giá. Điện thoại: .
Nhận tiền đặt trước: Từ 07h30 ngày 29/06/2026 đến 17h00 ngày 06/07/2026.
Tổ chức đấu giá: Ngày 08/07/2026 tại 497/12 Nguyễn Văn Khối, phường Thông Tây Hội, TP. Hồ Chí Minh.

Xem thêm

Mọi thông tin, nội dung liên quan tới tin rao này là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Guland.vn luôn cố gắng để các thông tin được hữu ích nhất cho quý vị tuy nhiên Guland.vn không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Guland.vn theo Hotline Chăm sóc khách hàng để được hỗ trợ nhanh và kịp thời nhất.
Tin đăng tương tự